Mình là một sv năm 2 và đang mang nợ trong người 9 triệu Mong mọi người giúp đỡ em vài chục, em đi làm suốt mấy tuần liền cũng được 7 triệu?

Chả là mình cần tiền đóng tiền học, lương của mình thì cuối tháng mới có nên e quyết định đi vay tiền của anh gần nhà trọ! Lúc đầu mình vay 5 triệu khoảng 2 tuần đưa 2 tuần sau e thấy a chưa đòi gì nên kh đưa vội nên 4 ngày sau e đưa 5 triệu thì số tiền đã lên đến 9 triệu đồng E hỏi sao tiền lãi lại to như v ảnh... hiển thị thêm Chả là mình cần tiền đóng tiền học, lương của mình thì cuối tháng mới có nên e quyết định đi vay tiền của anh gần nhà trọ! Lúc đầu mình vay 5 triệu khoảng 2 tuần đưa
2 tuần sau e thấy a chưa đòi gì nên kh đưa vội nên 4 ngày sau e đưa 5 triệu thì số tiền đã lên đến 9 triệu đồng
E hỏi sao tiền lãi lại to như v ảnh bảo là do m không hỏi lãi suất nó ra sao thôi. E bảo lừa đảo thì đục e 1 phát chảy cả máu giờ e còn thiếu khoảng 2 triệu mong mọi người giúp em vài chục để ăn mì gói sống qua ngày
Ngày 3 bữa chỉ dám ăn mì gói r ở trong nhà trọ chứ chả dám tiêu tiền....
E đã đưa ảnh 7 triệu và mong ảnh đừng có tăng lãi 2 triệu vì e chỉ là 1 sv còng lưng ra làm và đi học thôi
6 câu trả lời 6