Cả nhà có ai từng làm qua marketing của hãng Q&V chưa? Xin cho mình ít kinh nghiệm.?

Hi cả nhà, chẳng là mình mới build được 1 tiệm nails nhỏ, do tiệm mới mở nên cũng vắng khách.

Mình nhận được lời mời approve marketing từ Q&V, nhưng ko biết hãng này làm có hiệu quả ko, ai có kinh nghiệm xin chia sẻ mình ít kinh nghiệm.

Cảm ơn cả nhà.

Cập nhật:

QV Commerce INC nha mọi người.

Có mấy hãng trùng tên

Cập nhật 2:

Q and V Commerce INC hãng này xài được không? Tôi kinh doanh cũng lâu rồi mà được người quen giới thiệu hãng này, cho xin ý kiến mọi người.

Chào cả nhà,

Mình là David tiệm Perfect 10 Nails.

Mình có làm chương trình limited Edition của Q and V Commerce gần đâyTôi có một nhà hàng ở Melbourne và gần 2 năm nay thì có làm một tiệm Nails do bà con đứng tên giùm ở GA.

Do công việc ở 2 nước khác nhau khó quản lý quá, đau đầu về mặt quản lý và marketing.

Attachment image

10 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 2 năm trước

Thanks chauluutuanvu, mình mới approve thôi, hi vọng là Q &V làm ok.

Có tips nào bên này thấy hay hay, anh share cho mình học hỏi với nha, thank you. =))

• 2 năm trước

Tiệm mình nhận được nhiều cuộc gọi từ cố vấn bên hãng và rất nhiều thông tin qua email. Mình remodel tiệm xong sẽ làm việc với hãng.

• Ẩn danh
    2 năm trước

b

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 2 năm trước

Minh co ba chi, lam thu roi, cung ok lam! Thay cung good do!

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    2 năm trước

k

• Ẩn danh
    2 năm trước

c

• 1 năm trước

tôi chưa làm

• 1 năm trước

Mình cũng đang hóng câu trả lời cho chủ đề này

• 2 năm trước

tôi cũng không biết về đều đó. tôi tin rang trong cái khó nó ló cái khôn,bạn cố gấn tìm hiểu thêm tài liệu, tôi tin xẽ có câu trả lời cho bạn. chúc bạn thành công

https://www.kinhdoanhdathanhphan.com

• 2 năm trước

WEndy mới làm với hãng, chưa biết kết quả thế nào, mà bên hãng support nhiệt tình quá, W học được nhiều điều về marketing qua mấy buổi training rất thú vị.

• ...Xem tất cả bình luận
    • Mai2 năm trướcBáo cáo

tôi cũng không biết về đều đó. tôi tin rang trong cái khó nó ló cái khôn,bạn cố gấn tìm hiểu thêm tài liệu, tôi tin xẽ có câu trả lời cho bạn. chúc bạn thành công
      https://www.kinhdoanhdathanhphan.com

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.