Cả nhà có ai từng làm qua marketing của hãng Q&V chưa? Xin cho mình ít kinh nghiệm.?

Hi cả nhà, chẳng là mình mới build được 1 tiệm nails nhỏ, do tiệm mới mở nên cũng vắng khách.
Mình nhận được lời mời approve marketing từ Q&V, nhưng ko biết hãng này làm có hiệu quả ko, ai có kinh nghiệm xin chia sẻ mình ít kinh nghiệm.
Cảm ơn cả nhà.
Cập nhật: QV Commerce INC nha mọi người.
Có mấy hãng trùng tên
Cập nhật 2: Q and V Commerce INC hãng này xài được không? Tôi kinh doanh cũng lâu rồi mà được người quen giới thiệu hãng này, cho xin ý kiến mọi người. Chào cả nhà, Mình là David tiệm Perfect 10 Nails. Mình có làm chương trình limited Edition của Q and V Commerce gần đâyTôi có một nhà hàng ở Melbourne và gần 2 năm nay thì có... hiển thị thêm Q and V Commerce INC hãng này xài được không? Tôi kinh doanh cũng lâu rồi mà được người quen giới thiệu hãng này, cho xin ý kiến mọi người.
Chào cả nhà,
Mình là David tiệm Perfect 10 Nails.
Mình có làm chương trình limited Edition của Q and V Commerce gần đâyTôi có một nhà hàng ở Melbourne và gần 2 năm nay thì có làm một tiệm Nails do bà con đứng tên giùm ở GA.
Do công việc ở 2 nước khác nhau khó quản lý quá, đau đầu về mặt quản lý và marketing.
8 câu trả lời 8