Nâng ngực không cần phẫu thuật?

"Ngực em nhìn k khác gì bức tường luôn. Nên em muốn hỏi tình trạng thế này thì e làm nâng ngực không cần phẫu thuật được k hả bác sĩ? Có mấy chị nói là lép quá thế này thì bơm thêm mỡ hay silicon cũng hông đủ để ngực bự như ý, khuyên e nên đi đặt túi ak. E Không bít là đúng... hiển thị thêm "Ngực em nhìn k khác gì bức tường luôn. Nên em muốn hỏi tình trạng thế này thì e làm nâng ngực không cần phẫu thuật được k hả bác sĩ? Có mấy chị nói là lép quá thế này thì bơm thêm mỡ hay silicon cũng hông đủ để ngực bự như ý, khuyên e nên đi đặt túi ak. E Không bít là đúng k nữa" (Ngọc Mai, Quận Thủ Đức).

Chào chị,
Với tình trạng ngực của chị hiện tại thì phương pháp nâng ngực không cần phẫu thuật sẽ không mang lại hiệu quả như ý ạ. Vì đúng theo chị tìm hiểu, nâng ngực bằng cách tiêm mỡ tự thân hay tiêm filler sẽ không mang lại dáng ngực như ý chị nha.
Trường hợp của mình nên áp dụng kỹ thuật nâng ngực nội soi sẽ đem lại hiệu quả tối ưu hơn cách nâng ngực không cần phẫu thuật chị nha. Bác sĩ sẽ tư vấn cho chị loại túi ngực có kích thước phù hợp để ngực đẹp như ý, cân đối với cơ thể ạ.
Tất cả các túi ngực tại trung tâm đều đã được kiểm chứng về độ an toàn và bảo hành trọn đời cho mình luôn ạ. Cam kết không bị vỡ túi, méo túi nên chị có thể an tâm sở hữu vòng 1 đẹp vĩnh viễn ạ.
Để được tư vấn cụ thể hơn, chị có thể để lại số điện thoại, trung tâm sẽ gọi điện tư vấn chi tiết hơn cho mình ạ.
Hotline: 093.300.1.300
Địa chỉ: 115 Trương Định, P7, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
7 câu trả lời 7