Hung đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiGia đình · 4 tháng trước

Tôi có phải là 1 kẻ ái nhi.Mong mn tư vấn cách tôi khắc phục?

Tôi nay 20 tuôi và có đứa cháu họ 8 tuổi.Dạo nay tôi cũng ko thể hiểu nổi cảm,xúc của bản thân mình. Lúc trước tôi có về quê chơi và gặp cháu họ rồi 2 chú cháu cũng chơi chung cũng có ôm ấp nhau, hôn má nhau nói chung là rất thân mật và cháu cũng theo ôm tôi suốt ngày tôi cũng ôm nó.Nó còn bảo chẳng có đàn ông nào tốt bằng chú.Muốn có chồng như chú...Mà nay ko biết sao mẹ cháu biét hay sao mà nghi ngờ và la mắng cháu ko,cho,cháu tiếp,xúc vs tôi nữa. Kì trước cháu còn theo ôm tôi bà nói mặc dù mẹ đạnah nhưng cháu vẫn chịu cháu còn đi tìm tôi. Nhưng nay có lẽ mẹ cháu làm căng nên chấu ko dám ôm tôi nữa mặc dù cháu rất muốn và luôn bám theo tôi. Mai là tôi phải lên lại sài gòn rồi tôi nỗng cảm thấy nhớ cháu muốn phát điên có lẽ tôi yêu cháu và cháu cũng yêu tôi. Tôi phải làm sao mong mn cho tôi 1 lời khuyên

3 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    4 tháng trước

Chỉ là tình thương thôi đừng nhầm tình yêu nam nữ okay. Bớt suy nghĩ lung tung

• alex
    Lv 7
    4 tháng trước

Như vậy là ấu dâm vì cháu dưới 18 t , tôi rất nặng ở ngoài VN

• Hung4 tháng trướcBáo cáo

Bạn nên phân biệt giữa ấu dâm và ái nhi . Tôi ko có làm gì bậy bạ cả nên đừng khép vào ấu dâm.

• Ẩn danh
    4 tháng trước

Tôi nhớ cháu vô cùng cảm giác của 1 kẻ đang yêu nhưng ko có dc người mình yêu. Tôi ko có quan hệ hay,sờ mó gì bậy bạ cả chỉ dừng lại ở mức âu yếm thôi.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.