Mình phải làm gì để có người yêu mình đây?

Mình nam, 26t rồi, trình độ đại học ngành kinh tế, hiện cũng có công việc ổn. Mình khá hiền, khá nhát, không đẹp trai, ngoại hình cũng không được đẹp cho lắm, không có tài ăn nói, người thì không có duyên chút nào, không có điểm nhấn gì dù chỉ 1 chút xíu thôi..haizz (tự xét đánh và người khác cũng đánh giá vậy). Mình nghĩ đã là con trai thì là phải đẹp trai hoặc không đẹp phải có duyên chút xíu cũng được thì mới được các bạn nữ để ý. Đằng này mình chẳng có gì nên đến giờ chẳng có ai để ý, cũng đã 2 lần mạnh dạng theo đuổi, tỏ tình nhưng không được chút tình cảm nào từ đối phương... Mình nghĩ mình quá tệ rồi! Đã 26t rồi chưa có mối tình vắt vai nào, nghĩ đến buồn và tự ti nhiều lắm. Các bạn cho mình lời khuyên được không? :'((

7 Câu trả lời

Xếp hạng
  • alex
    Lv 7
    4 tháng trước

"Mình nghĩ đã là con trai thì là phải đẹp trai hoặc không đẹp phải có duyên chút xíu cũng được"

Không có đúng ! Lão râu dài tốc bạc rất là đẹp trai và có duyên , nhưng cũng không có 1 mảnh tình vắt vai nào hết

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 4 tháng trước

Mình cũng như bạn, tuỳ duyên, xem chỗ nào toàn nữ chen vào 

• Lam N
    Lv 4
    2 tháng trước

bạn giàu lên là có người yêu

• 3 tháng trước

Muon xa nhot cho Gay thoi ken cho suong ko anh

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 4 tháng trước

0929823272 add zalo làm quen thử

• 4 tháng trước

Tập gym ,sẽ thay đổi cuộc sống của bạn

• Ẩn danh
    4 tháng trước

Tôi không biết bạn biết

• ...Xem tất cả bình luận
    • Nguyên2 tháng trướcBáo cáo

Nói theo góc nhìn của một bạn tuổi trẻ chưa trải sự đời như em thì là thơm một xíu, hài hước một xíu và cải thiện cái độ nhát là oke thôi, có thể học thêm kĩ năng gì đó cho tạo điểm nhấn, học đàn chẳng hạn.. Thế thôi, người yêu kiếm dễ ấy mà xD

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.