Anh chị ơi cho e hỏi. Em đang tìm một tập phim của bộ phim the powerpuff girls hay còn được gọi là những cô gái siêu nhân á?

Nó nói về việc một ông giáo sư tên là Utonium bị bắt vô tù nên ông không thể đón các cô gái siêu nhân được. Lý do bị bắt là ổng là người đã tạo ra các cô gái siêu nhân trong lúc cứu thành phố hình như mới là lần đầu nên là vừa cứu được thành phố vừa phá hoại luôn cả thành phố mà có ông thị trưởng có tính trẻ con nhé. Xong các cô gái siêu nhân ko thấy giáo sư đến đón mình nên tưởng ông ghét họ nên họ tự đi bộ về xong làm cái gì ấy mà bị sa vào bẫy của Mojo jojo một tên tội phạm có trí khôn cao. Với lại hình như họ ko được bay về thì phải. Xong lúc về thì ko thấy ông giáo sư đâu và bị mọi người trong thành phố ghét bỏ em quên mất luôn là ông giáo sư có ghét bỏ hay ko nữa. Đấy xong họ bay ra khỏi trái đất đến ngồi trên một mảng thiên thạch rùi cãi nhau. ( mà hình như việc phá hoại thành phố là một tay của mojo jojo sắp đặt em ko nhớ lắm xin lỗi ạ ) cùng lúc đó thì hình như là mojo jojo đã tìm cách nhân bản mình hay sao ý hoặc là kết hợp với các tội phạm khác để huỷ diệt thành phố theo em thì chắc là cái đầu tiên xong rồi ông giáo sư lại bị bắt bởi mojo jojo nữa xong hình như tính giết ổng thì các cô gái siêu nhân nghe thấy tiếng kêu cứu hay đại loại thế và đến cứu ổng và mọi chuyện được giải quyết và các cô gái siêu nhân được công nhận là anh hùng và trở về với giáo sư ( em chỉ nhớ mang mang thế thôi có anh chị nào cũng là fan bộ này từ nhỏ thì nhớ giúp em nhé!! Em cảm ơn :)) )

1 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 4 tuần trước

Anh chị giúp em với ạ đọc hơi dài nhưng tóm gọn lại thì dễ lắm nhớ giúp em với

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.